| Tên sản phẩm | Van cứu trợ thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 80 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | van kiểm soát thủy lực kiểu một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 30L/min |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ lỗ thông thường VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | Áp suất định mức 350 bar |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy định lượng 30L/Min |
| nguyên tắc làm việc | loại van kiểm tra một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... phụ thuộc vào sự lựa chọn của bạn |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2, CV10, CV12... nhiều khoang có sẵn |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh = 35Mpa |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 30L/min |
| nguyên tắc làm việc | Van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10,CV12... có sẵn |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 30L/min |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | Van định hướng tỷ lệ 2-2 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2S |
| Tỷ lệ áp suất | 210 bar (3000 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 20 l/min, dưới 5 giọt/min ở 210 bar (3000 psi) |
| nguyên tắc làm việc | 70HZ |
| Sản phẩm | Van điện từ thủy lực KQHF28H1-25/60 có đầu nối DG hoặc ER Thân van thép 24V 12V |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |
| Sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |