| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép cao cấp KLCD 3/8 DEFL với bề mặt hợp kim kẽm G3/8 Van Overcenter |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar của vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 210 bar của loại vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Vật liệu | VRDE Với van kiểm soát hydraforce với thân thép máy bay thủy lực điều khiển van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | Đĩa/đường ống/băng có sẵn |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu |
| Vật liệu | Van một chiều KDPS5A1-G3/8-FL với van một chiều vận hành thí điểm G3/8, van khóa thủy lực bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng máy móc |
| Loại kết nối | Ống gắn tấm và ống |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | KSV12-24-0-N van điện lực thủy lực máy đào, lỗ hổng VC12 với van điện lực dây xích cho hệ thống thủy |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV08-31L-0-N Van hộp mực hoạt động bằng điện từ, Cắm thủy lực 3 chiều 2 vị trí trong van điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực cuộn đôi KSV10-40-0-N, van điều khiển bật / tắt 2 vị trí 4 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 11,40L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 4 CHIỀU |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực cuộn đôi KSV10-40-0-N, van điều khiển bật / tắt 2 vị trí 4 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 11,40L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 4 CÁCH TẮT VAN ĐIỆN TỪ |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV08-47A-0-N với cuộn dây đôi 4 chiều 3 vị trí van điều khiển bật / tắt ren |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-47CL-0-N điều khiển bật/tắt cuộn dây kép 4 chiều 3 vị trí van điện từ cho hệ thống thủy lực |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-47B-0-N Hỗ trợ thiết kế hệ thống thủy lực OEM ODM Sản xuất van điện từ thủy lực của Trung Quốc |
|---|---|
| Lỗ khoang | Lỗ VC10-4 |
| Áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 22,7 lpm (6 gpm) ở 207 bar (3000 psi), tối đa 328 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |