| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 351 thanh / 211 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 36Mpa/22Mpa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép có van điện từ tỷ lệ giảm áp Van thủy lực đa tạp |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | KSXS08S-60-350 Kaienli chế tạo van một chiều vận hành thí điểm, đa tạp có van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KSXS08S-60-350 Kaienli chế tạo van một chiều vận hành thí điểm, đa tạp có van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực KSV10-44, tác động trực tiếp 2 vị trí, điều khiển hướng 4 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 25L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 5 cách |
| Tên sản phẩm | Sáu cách hai vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 khoang tiêu chuẩn |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 60L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |