| Tên sản phẩm | van điện từ thủy lực 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Tất cả các giao diện luồng bên ngoài | JIS B2351G3/8 |
| bề mặt thân van | xử lý bề mặt hợp kim kẽm niken |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | KSV10-43-0-N VAN ĐIỆN TỪ CUỘN DÂY, Van 4 CHIỀU 2 VỊ TRÍ, Van điều khiển bật/tắt điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 23 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 4 CHIỀU |
| Tên sản phẩm | Sản xuất van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | dầu lỏng |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực đa tạp có van điện từ, thân van bằng thép Bộ van tài nguyên dầu thí điểm, bộ van cung c |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, đa tạp van có van điện từ, thân thép có van giảm tỷ lệ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | van điện từ hộp mực thủy lực |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép với bộ cung cấp dầu thí điểm tích lũy màng ngăn sản xuất tại Trung Quốc van tài n |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực cổng dầu thủy lực KSV104754B-0-N với van thủy lực bốn chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều/van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20 L / phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | KSV104754B-0-N Van điện từ loại hộp mực cổng dầu tùy chỉnh với van thủy lực bốn chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) |
| Trung bình | chất lỏng dầu |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |