| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | Van cứu trợ KRV-S08 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 35Mba |
| Lưu lượng định giá | tối đa 30 lpm |
| Lọc | trong mức NAS9 |
| Vật liệu | VRSE G1/2 G1/4 van một chiều kích thước ren đơn, một van một chiều khóa thủy lực |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | Đĩa/đường ống/băng có sẵn |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu |
| Tên sản phẩm | KSV08-40L-0-N CUỘN VAN HỘP ĐIỆN TỪ, 4 CỔNG, 2 VỊ TRÍ DIN43650 HOẶC ĐẦU NỐI ER DT04-2P |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 11,40 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 4 CHIỀU |
| Tên sản phẩm | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 164ml |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 5 cách |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 113L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 CHIỀU 2 VỊ TRÍ |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | thanh 360 |
| Lưu lượng định giá | 114L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 113L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | hai ngân hàng 6 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 100L/phút |
| Điện áp van điện tử | DC27V±15% |
| Loại ổ cắm | ER DT04-2P |