| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC 06, VC08-2 , CV10,CV12 ,CV16 |
| Áp lực đánh giá | 250 thanh, 350 thanh, 420 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút, 75L/phút, 95L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KPV72-30A, van lưu lượng tỷ lệ, đầu nối ER DG Van tỷ lệ 12V 24V 13V 27V |
|---|---|
| Lỗ | VC12-3 |
| Áp lực đánh giá | 240 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSP08-28S-0-N, van tỷ lệ định hướng có nút khẩn cấp Đầu nối DT04-2P |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2S |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Mô tả | Hai điểm Mô tả: Động cơ tỷ lệ điện từ, 2 chiều, loại cuộn trực tiếp, van hướng có dây dẫn thủy lực |
| Chất liệu van | thép |
| Tên sản phẩm | KSP08-25-0-N van điện lực thủy lực với chức năng hướng, van tỷ lệ, van hướng tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ khoang | 3-4 16 UNF |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Mô tả | Hai điểm Mô tả: Động cơ tỷ lệ điện từ, 2 chiều, loại cuộn trực tiếp, van hướng có dây dẫn thủy lực |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KPR58-38A-0-N Various thủy lực Hydrforce áp suất giảm van, Mặt trời giảm áp suất với lỗ lỗ VC08-3 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 390 thanh (5700 psi) |
| Lưu lượng định giá | tối đa 18 lpm |
| nguyên tắc làm việc | van ống ba chiều |
| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Tên sản phẩm | KSQMV-B van một chiều, van đẩy ống duy nhất, van đẩy một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | loại hình ống |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | VBCD-SEA một hộp đạn van thép van cơ thể cân bằng, van cứu trợ kép van trên trung tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | bộ van cân bằng |
| Chất liệu van | Thân van bằng thép |
| Tên sản phẩm | KLCD G3/8 DEFL van kiểm tra thí điểm loại cứu trợ kép Thân van bằng thép QT500-7 với van cân bằng hợ |
|---|---|
| kích thước cảng dầu | G3/8 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | van đối trọng vận hành thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |