| Tên sản phẩm | VBCD-ED-A G1/2 với van trung tâm hộp mực kép 60L lưu lượng, van cân bằng thí điểm kép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | van cân bằng vận hành thí điểm kép có kích thước ren khác nhau với lưu lượng 20-180L |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 0Bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | KSV08-24L-0-N van điện tử hộp đạn thủy lực, hai cách hai vị trí van điện tử loại lề |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực dạng hộp ren KSV10-24L-0-N có đầu nối DG ER 12V hoặc 24V |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 315 bar, 1 cổng áp suất: 250Bar |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSF12-22-0-N Hai cách hai vị trí VC-10 Khoang với van điện từ thủy lực chủ đề |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV08-30L-0-N ba chiều hai vị trí ER DT04-2P 12V hoặc 24V |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ hộp mực có ren tiêu chuẩn KSV08-33L-0-N với thủy lực 24V 12V thay vì van 3 chiều thủy lự |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 3 cửa 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-35L-0-N 3 chiều 2 vị trí cắm vào van điện từ, van điện từ thủy lực điều khiển dòng chảy loại h |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L / phút |
| nguyên tắc làm việc | loại 3 chiều 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-34L-0-N tắt điều khiển vị trí twp ba chiều van điện từ thủy lực hydraforce thay vì van hộp mực |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV10-3L-0-N có van điều khiển dầu 2 vị trí 3 chiều của khoang hydraforce |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 3 CHIỀU |