| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều/van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20 L / phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20 l/phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | Van chống cháy nổ thủy lực KFBV-150/550, van định vị thủy lực tùy chỉnh, van quá tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 550 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 55 Mpa |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Van nổ hệ thống thủy lực xe tải hạng nặng KFBV-150/550, sản xuất van thủy lực chống nổ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 550bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 55 Mpa |
| Loại van | van ngưng cháy |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Van nạp thủy lực KFBV-150/550,van chống cháy nổ hạng nặng,vlave chống nổ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 55Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất cao 550 bar |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | với hợp kim kẽm niken 30L 60L 95L van thủy lực quá tâm, van đối trọng loại đơn VBSO |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | Van chống cân bằng |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | OEM ODM tùy chỉnh van cân bằng đồng hồ thủy lực với xử lý cứng một hoặc hai hộp đạn van trung tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | KSXS08S-60-350 Kaienli chế tạo van một chiều vận hành thí điểm, đa tạp có van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KSXS08S-60-350 Kaienli chế tạo van một chiều vận hành thí điểm, đa tạp có van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |