| Tên sản phẩm | SPKH đa dạng tấm gắn van bi thép 2 chiều, van cắt áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van bi cao áp |
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/40L/ 60l / 80L / phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | VBCD-DE A Van tăng áp thủy lực có van cân bằng kép thân sắt bằng thép làm bằng van thủy lực trung tâ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FLV một van cân bằng bằng thép QT500-7 khối kẽm và van trung tâm hợp kim niken |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thép QT500-7 : 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | Nhôm 6061-T6 : 210 thanh |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 250 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 310 bar |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 310 bar |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | VBCD-SEA G1/4 G1/2 G3/8 G3/4 vlave quá trung tâm, van cân bằng thủy lực một hoặc hai hộp mực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MP |
| Loại van | van trên trung tâm |
| Chất liệu van | thép |
| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | KSV10-47BL-0-N van ống bốn cổng + van tiêu chuẩn thủy lực hai đầu nối có thể trao đổi với Hydraforce |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 113L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |