| Tên sản phẩm | KSP08-25-0-N van điện lực thủy lực với chức năng hướng, van tỷ lệ, van hướng tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ khoang | 3-4 16 UNF |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Mô tả | Hai điểm Mô tả: Động cơ tỷ lệ điện từ, 2 chiều, loại cuộn trực tiếp, van hướng có dây dẫn thủy lực |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | Van bi thẳng BKH ren G1/2 G3/4, van ngắt cao áp loại BHK |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | 315 bar = 31,5MPA |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt van bóng |
| Tên sản phẩm | Van bi BKH SAE sản xuất tại Trung Quốc khối van thép, van bi thủy lực QT500-7 với kích thước ren G1/ |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | Thân van thép SBKH QT500-7 với van bi áp suất cao hợp kim kẽm niken được xử lý bề mặt |
|---|---|
| Loại | Van bi cao áp |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | VBCD-DE Một hộp đạn kép với dòng chảy 40L 60L van phản cân bằng thủy lực với thân van thép khối vật |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho thân van thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van cân bằng thủy lực VBCD-SE-FL G1/2, van cân bằng giảm áp đơn bằng thép sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | 210 thanh cho vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | KSPC-G1/4 OEM ODM có sẵn van một chiều vận hành thí điểm, van xả kép trên thân thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Van một chiều KDPS5A1-G3/8-FL với van một chiều vận hành thí điểm G3/8, van khóa thủy lực bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng máy móc |
| Loại kết nối | Ống gắn tấm và ống |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | VH2V Van bi thủy lực bằng thép không gỉ áp suất cao 3 chiều hai vị trí Van cắt KHB |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút, cũng có thể thực hiện theo yêu cầu của bạn |
| nguyên tắc làm việc | van cắt / van bi áp suất cao |
| Tên sản phẩm | Van bi thẳng cao áp HBKH, van ngắt thủy lực, van bi thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |