| Tên sản phẩm | xe bơm hoặc máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 361 bar / nhôm 221 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 360 bar |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | van kiểm tra không quay trở lại |
|---|---|
| Lỗ | VC 06, VC08-2 , CV10,CV12 ,CV16 |
| Áp lực đánh giá | 250 thanh / 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút, 75L/phút, 95L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | Van tràn tỷ lệ nghịch (van hình nón) để điều khiển thí điểm |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | Van tràn tỷ lệ nghịch (van hình nón) để điều khiển thí điểm |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | Van định hướng tỷ lệ 2-2 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2S |
| Tỷ lệ áp suất | 210 bar (3000 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 20 l/min, dưới 5 giọt/min ở 210 bar (3000 psi) |
| nguyên tắc làm việc | 70HZ |
| Tên sản phẩm | Van an toàn tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 80 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép cao cấp KLCD 3/8 DEFL với bề mặt hợp kim kẽm G3/8 Van Overcenter |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar của vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 210 bar của loại vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Van một chiều vận hành bằng thủy lực làm bằng thân thép khối van QT500-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet/theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực VRSD với van một chiều vận hành thí điểm giá tốt nhất sản xuất tại Trung Quốc bằng |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |