| Tên sản phẩm | Van an toàn thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | KPR58-38A-0-N Van giảm áp với lỗ khoang VC08-3 Van giảm áp thủy lực tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 390 thanh (5700 psi) |
| Lưu lượng định giá | tối đa 18 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KPRDB-LAN Valve giảm áp với lỗ khoang tiêu chuẩn T-11A loại hộp mực |
|---|---|
| Lỗ | T-11A |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 40 L/phút |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KSQMV-B van một chiều, van đẩy ống duy nhất, van đẩy một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | loại hình ống |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KSQMV series ống loại kiểm tra ga một chiều với G1/2 G3/8 /G1/4 G3/4 van giảm lưu lượng ga |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | loại hình ống |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | bộ van cân bằng |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | van đối trọng vận hành thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | VBCD-ED-A G1/2 với van trung tâm hộp mực kép 60L lưu lượng, van cân bằng thí điểm kép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Van đối trọng thủy lực VBCD-SE-FL với hai van mực tùy chỉnh ren dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Bộ van khóa thủy lực một chiều VRSL với G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 vlave kiểm tra thí điểm kích thước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Vật liệu thép |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |