| Tên sản phẩm | KPRDB áp suất giảm van ressure giảm van, Sun series cartridge áp suất giải phóng van |
|---|---|
| Lỗ | T-11A |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 40 L/phút |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | VBCD-SEA một hộp đạn van thép van cơ thể cân bằng, van cứu trợ kép van trên trung tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | bộ van cân bằng |
| Chất liệu van | Thân van bằng thép |
| Tên sản phẩm | Van một chiều vận hành thí điểm thủy lực KSPC10-G1/2 được làm bằng thân thép khối van QT500-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | VRDE Với van kiểm soát hydraforce với thân thép máy bay thủy lực điều khiển van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | Đĩa/đường ống/băng có sẵn |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu |
| Tên sản phẩm | VRSL-FL với van một chiều vận hành bằng thủy lực thân van bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Chất liệu QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực VRSD với van một chiều vận hành thí điểm giá tốt nhất sản xuất tại Trung Quốc bằng |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van cứu trợ thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 80 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | van quá lưu lượng |
|---|---|
| Lỗ | Khoang T-19A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 480 lít/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | trong vòng 200ml/Min ở 100 bar cho một cổng |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ lỗ thông thường VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | Áp suất định mức 350 bar |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy định lượng 30L/Min |
| nguyên tắc làm việc | loại van kiểm tra một chiều |
| Tên sản phẩm | van quá lưu lượng |
|---|---|
| Lỗ | Khoang T-19A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 480lpm |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | trong vòng 200ml/Min ở 100 bar cho một cổng |