| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực dạng hộp ren KSV10-24L-0-N có đầu nối DG ER 12V hoặc 24V |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 315 bar, 1 cổng áp suất: 250Bar |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV12-24-0-N van điện lực thủy lực máy đào, lỗ hổng VC12 với van điện lực dây xích cho hệ thống thủy |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV12-34-0-N, van thủy lực điện từ 3 ngã 3 vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |
| Tên sản phẩm | van giảm áp và van an toàn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | KPV72-31 2 vị trí 3 chiều VC12-3 van lưu lượng thủy lực tỷ lệ khoang và van điện từ thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC12-3 |
| Áp lực đánh giá | 240 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV08-30-0-N, van thủy lực điện từ có 3 chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | cung cấp dầu thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | T-18A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 760 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 °C ~ 120 °C (bức niêm phong cao su nitrile tiêu chuẩn) |