| Tên sản phẩm | van quá lưu lượng |
|---|---|
| Lỗ | Khoang T-19A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 480 lít/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | trong vòng 200ml/Min ở 100 bar cho một cổng |
| Tên sản phẩm | Van cứu trợ thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 80 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Sản phẩm | Van điện từ thủy lực KQHF28H1-25/60 có đầu nối DG hoặc ER Thân van thép 24V 12V |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |
| Tên sản phẩm | Van an toàn tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 80 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | van quá lưu lượng |
|---|---|
| Lỗ | Khoang T-19A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 480lpm |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | trong vòng 200ml/Min ở 100 bar cho một cổng |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | T-18A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 760 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 °C ~ 120 °C (bức niêm phong cao su nitrile tiêu chuẩn) |
| Tên sản phẩm | KPR58-38A-0-N Van giảm áp với lỗ khoang VC08-3 Van giảm áp thủy lực tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 390 thanh (5700 psi) |
| Lưu lượng định giá | tối đa 18 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KPRDB-LAN Valve giảm áp với lỗ khoang tiêu chuẩn T-11A loại hộp mực |
|---|---|
| Lỗ | T-11A |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 40 L/phút |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KFBV-150/550 Van điều khiển chất lượng cao với thân van bằng thép, van thủy lực chống thấm |
|---|---|
| Áp lực | Áp suất định mức 55Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất cao 550 bar |
| Loại van | Van chống cháy |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | van giảm áp và van an toàn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |