| Tên sản phẩm | KSV10-47B-0-N Hỗ trợ thiết kế hệ thống thủy lực OEM ODM Sản xuất van điện từ thủy lực của Trung Quốc |
|---|---|
| Lỗ khoang | Lỗ VC10-4 |
| Áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 22,7 lpm (6 gpm) ở 207 bar (3000 psi), tối đa 328 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSV08-58C-0-N, đầu nối đôi thủy lực Van bật / tắt 5 vị trí 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV08-58C-0-N van điện từ hộp mực kích thước lớn với 5 cổng cắm vào van điều khiển bật / tắt 3 vị tr |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Tên sản phẩm | 6 đường 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |
| Tên sản phẩm | hai ngân hàng 6 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 100L/phút |
| Điện áp van điện tử | DC27V±15% |
| Loại ổ cắm | ER DT04-2P |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | Van an toàn thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |