| Tên sản phẩm | KSPC10-G1/2 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Vật liệu | nguyên liệu QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KSXS08S-60-350 Kaienli chế tạo van một chiều vận hành thí điểm, đa tạp có van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KSPC-G1/4 OEM ODM có sẵn van một chiều vận hành thí điểm, van xả kép trên thân thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực KSPC-G1/4-FL với van một chiều vận hành thí điểm cỡ ren G1/4 |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | van khóa thủy lực |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa thủy lực loại hình ống và tấm |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KFBV-150/550 Van điều khiển chất lượng cao với thân van bằng thép, van thủy lực chống thấm |
|---|---|
| Áp lực | Áp suất định mức 55Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất cao 550 bar |
| Loại van | Van chống cháy |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | van giảm áp và van an toàn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | Van quá trung tâm VBCD |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực hộp mực đơn KDPS5A1-G3/8-FL, với một van kiểm tra vận hành thí điểm |
|---|---|
| Ứng dụng | hệ thống van thủy lực |
| Loại kết nối | loại ống / loại tấm |
| Đặc điểm | Gia công vật liệu QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | môi trường dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van đối trọng thủy lực VBCD-SE-FL với hai van mực tùy chỉnh ren dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép thanh 351 |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 211 bar |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | AT500-7 / 6061-6T |