| Tên sản phẩm | 6 đường 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Sản phẩm | Van điện từ thủy lực KQHF28H1-25/60 có đầu nối DG hoặc ER Thân van thép 24V 12V |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |
| Tên sản phẩm | Van an toàn tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 80 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | Van một chiều vận hành thí điểm KDPC05-G3 / 8, van khóa thủy lực hộp mực đơn hoặc kép |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ phận máy móc hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | loại hình ống |
| Chất liệu thân van | QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Dầu |
| Tên sản phẩm | cung cấp dầu thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | T-18A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 760 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 °C ~ 120 °C (bức niêm phong cao su nitrile tiêu chuẩn) |
| Tên sản phẩm | van quá lưu lượng |
|---|---|
| Lỗ | Khoang T-19A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 480 lít/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | trong vòng 200ml/Min ở 100 bar cho một cổng |
| Tên sản phẩm | Van cứu trợ thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 80 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | van quá lưu lượng |
|---|---|
| Lỗ | Khoang T-19A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 480lpm |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | trong vòng 200ml/Min ở 100 bar cho một cổng |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | T-18A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 760 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 °C ~ 120 °C (bức niêm phong cao su nitrile tiêu chuẩn) |