| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực cổng dầu thủy lực KSV104754B-0-N với van thủy lực bốn chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van một chiều vận hành thí điểm KDPC05-G3 / 8, van khóa thủy lực hộp mực đơn hoặc kép |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ phận máy móc hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | loại hình ống |
| Chất liệu thân van | QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Dầu |
| Vật liệu | Van khóa thủy lực loại mặt bích VRSL-FL, van một chiều vận hành thí điểm G1/2 dòng 50L |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận máy thủy lực |
| Loại kết nối | loại gắn tấm hoặc loại hình ống |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSF12-23-0-N, van điện từ hộp mực có ren ER DG DL van điện từ đầu nối |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 đường 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-24L-0-N van điện tử hộp đạn thủy lực, hai cách hai vị trí van điện tử loại lề |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực dạng hộp ren KSV10-24L-0-N có đầu nối DG ER 12V hoặc 24V |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 315 bar, 1 cổng áp suất: 250Bar |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV08-35L-0-N 3 chiều 2 vị trí cắm vào van điện từ, van điện từ thủy lực điều khiển dòng chảy loại h |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L / phút |
| nguyên tắc làm việc | loại 3 chiều 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV104754B-0-N Van điện từ loại hộp mực cổng dầu tùy chỉnh với van thủy lực bốn chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSV08-58C-0-N, đầu nối đôi thủy lực Van bật / tắt 5 vị trí 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 CHIỀU 2 VỊ TRÍ |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | thanh 360 |
| Lưu lượng định giá | 114L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |