| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 2 hướng |
| Tên sản phẩm | Van an toàn tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 80 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KPRDB-LAN Valve giảm áp với lỗ khoang tiêu chuẩn T-11A loại hộp mực |
|---|---|
| Lỗ | T-11A |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 40 L/phút |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KLCD VBCD G3 / 4DE-A van trung tâm thủy lực, Với van cân đối hộp đạn kép G1/2 G3/8 G3/4 G1/4 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |
| Tên sản phẩm | KLCD-1-2DE với hai van cân bằng, van quá tâm G1/2 với hộp mực đôi |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |
| Tên sản phẩm | Van cân bằng thủy lực VBCD-SE-FL G1/2, van cân bằng giảm áp đơn bằng thép sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | 210 thanh cho vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực hộp mực đơn KDPS5A1-G3/8-FL, với một van kiểm tra vận hành thí điểm |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | loại hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Gia công vật liệu QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Dầu lỏng sử dụng |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực hộp mực kép VRDD với van khóa vận hành thí điểm cỡ ren G1/4 G1/2 G3/4 G3/8 |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ phận thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống hoặc tấm |
| Chất liệu thân van | Vật liệu khối van QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Van điều khiển dầu |
| Tên sản phẩm | KSV10-24-0-N VC10-2 lỗ hổng hydraulis van điện tử với hai cách hai vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |