| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | KPRDB áp suất giảm van ressure giảm van, Sun series cartridge áp suất giải phóng van |
|---|---|
| Lỗ | T-11A |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 40 L/phút |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | VBCD-DE Một hộp đạn kép với dòng chảy 40L 60L van phản cân bằng thủy lực với thân van thép khối vật |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho thân van thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Vật liệu | VRSD Phi công vận hành van kiểm tra van cứu trợ an toàn kép được sản xuất tại Trung Quốc van khóa th |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Vật liệu | VRSL với hệ thống thủy lực thân van kích thước nhỏ sử dụng van kiểm soát điều khiển bằng phi công |
|---|---|
| Ứng dụng | ứng dụng phụ tùng hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | Đĩa/đường ống/băng có sẵn |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | KSF12-22-0-N Hai cách hai vị trí VC-10 Khoang với van điện từ thủy lực chủ đề |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 khoang tiêu chuẩn |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 60L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 164ml |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 5 cách |
| Tên sản phẩm | Van trung tâm thủy lực VBCD-SE-FL, van cân bằng bộ đếm đơn hoặc hộp mực kép lưu lượng 40l 60L hoặc 8 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | Toàn bộ tiêu chuẩn VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 bar = 35 MPa |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |