| Tên sản phẩm | Van giảm áp dòng thủy lực Sun và Hydraforce KPR50-38A-0-N |
|---|---|
| Lỗ | VC10-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van ống 3 chiều |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực hộp mực đơn VRSD với van một chiều vận hành thí điểm G1/2 G3/8 G1/4 G3/4 |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/hình ống |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | VBCD-SEA một hộp đạn van thép van cơ thể cân bằng, van cứu trợ kép van trên trung tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | bộ van cân bằng |
| Chất liệu van | Thân van bằng thép |
| Tên sản phẩm | KSPC-G1/4 OEM ODM có sẵn van một chiều vận hành thí điểm, van xả kép trên thân thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Khối van thủy lực trực tiếp từ nhà máy dành cho thiết bị cơ khí lớn |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar / 230bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 38Mpa/23MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 300ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | cung cấp dầu thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | T-18A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 760 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 °C ~ 120 °C (bức niêm phong cao su nitrile tiêu chuẩn) |
| Tên sản phẩm | Van cứu trợ KRV-S08 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 35Mba |
| Lưu lượng định giá | tối đa 30 lpm |
| Lọc | trong mức NAS9 |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC 06, VC08-2 , CV10,CV12 ,CV16 |
| Áp lực đánh giá | 250 thanh, 350 thanh, 420 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút, 75L/phút, 95L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |