| Tên sản phẩm | Van thủy lực KSV10-44, tác động trực tiếp 2 vị trí, điều khiển hướng 4 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 25L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 5 cách |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực cuộn đôi KSV10-40-0-N, van điều khiển bật / tắt 2 vị trí 4 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 11,40L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 4 CÁCH TẮT VAN ĐIỆN TỪ |
| Tên sản phẩm | Van quá trung tâm VBCD |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | VRSL-FL với van một chiều vận hành bằng thủy lực thân van bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Chất liệu QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực KSPC-G1/4-FL với van một chiều vận hành thí điểm cỡ ren G1/4 |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Van một chiều KDPS5A1-G3/8-FL với van một chiều vận hành thí điểm G3/8, van khóa thủy lực bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng máy móc |
| Loại kết nối | Ống gắn tấm và ống |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực KSPC-G1/4-FL với van một chiều vận hành thí điểm cỡ ren G1/4 |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 113L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |