| Tên sản phẩm | KSPC-G3/8 với hai van an toàn Van khóa thủy lực dựa trên van thép QT500-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận sapre của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | khối van bằng thép |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KSV10-34-0-N Van điện từ thủy lực tiêu chuẩn có đầu nối DG DIN43650, van thủy lực điều khiển dòng ch |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV12-34-0-N, van thủy lực điện từ 3 ngã 3 vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ KSV10-47CL-0-N 4 cổng 3 chiều cùng Hydraforce ren trong van điện từ có cuộn dây |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) = 35Mpa |
| Lưu lượng định giá | 22,70 lít mỗi phút |
| Chức năng | Van tắt 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSXS08S-60-350 Kaienli chế tạo van một chiều vận hành thí điểm, đa tạp có van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 4 ngã 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 11,4L/phút |
| nguyên tắc làm việc | bốn vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Vật liệu | VRSD Phi công vận hành van kiểm tra van cứu trợ an toàn kép được sản xuất tại Trung Quốc van khóa th |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Vật liệu | Van khóa thủy lực tùy chỉnh KDPC05-G3/8 với van một chiều vận hành thí điểm G1/2 G3/8 G1/4 G3/4 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng máy móc |
| Loại kết nối | kín hình ống hoặc dầu |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | KSV12-24-0-N van điện lực thủy lực máy đào, lỗ hổng VC12 với van điện lực dây xích cho hệ thống thủy |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSF16-22-0-N hydraforce Van điện từ thủy lực tiêu chuẩn với hai chiều hai vị trí 12V 24V |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |