| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Van an toàn áp suất |
|---|---|
| Lỗ | VC10-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van ống ba chiều |
| Tên sản phẩm | Van chống cháy nổ thủy lực KFBV-150/550, van định vị thủy lực tùy chỉnh, van quá tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 550 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 55 Mpa |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | van điện từ thủy lực 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Tất cả các giao diện luồng bên ngoài | JIS B2351G3/8 |
| bề mặt thân van | xử lý bề mặt hợp kim kẽm niken |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Đa tạp van thủy lực bằng nhôm 6061-T6 / Khối van được hỗ trợ OEM ODM, thân van chống gỉ có van điện |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar, loại QT500-7/ 6061-T6 |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | OEM ODM đa tạp van có sẵn với hệ thống thủy lực ngân hàng van sloenoid sử dụng nhóm van giảm áp tỷ l |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | cho 6061-6T: 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Máy xúc Hệ thống thủy lực sử dụng van tài nguyên dầu thí điểm, bộ cung cấp dầu thí điểm với bộ tích |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, đa tạp van có van điện từ, thân thép có van giảm tỷ lệ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | van điện từ hộp mực thủy lực |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, bộ lọc van với van điện,Cơ thể thép với van giảm tỷ lệVentil t |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | cắm van điện từ |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 360bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 220bar cho nhôm |
| loại van 1 | phích cắm trong van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp. van điện từ tỷ lệ |