| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KPV72-30A, van lưu lượng tỷ lệ, đầu nối ER DG Van tỷ lệ 12V 24V 13V 27V |
|---|---|
| Lỗ | VC12-3 |
| Áp lực đánh giá | 240 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | KSQMV-B van một chiều, van đẩy ống duy nhất, van đẩy một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | loại hình ống |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | Van cân bằng thủy lực VBCD-SE-FL G1/2, van cân bằng giảm áp đơn bằng thép sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | 210 thanh cho vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van trung tâm thủy lực KLDC 1/2DF/FL với van kiểm tra kép thí điểm cỡ G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 35MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 0Bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | KSPC-G3/8 với hai van an toàn Van khóa thủy lực dựa trên van thép QT500-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận sapre của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | khối van bằng thép |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | VRSD Phi công vận hành van kiểm tra van cứu trợ an toàn kép được sản xuất tại Trung Quốc van khóa th |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Vật liệu | Van khóa thủy lực loại mặt bích VRSL-FL, van một chiều vận hành thí điểm G1/2 dòng 50L |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận máy thủy lực |
| Loại kết nối | loại gắn tấm hoặc loại hình ống |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | KSV08-24L-0-N van điện tử hộp đạn thủy lực, hai cách hai vị trí van điện tử loại lề |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV08-30L-0-N ba chiều hai vị trí ER DT04-2P 12V hoặc 24V |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-31L-0-N Van hộp mực hoạt động bằng điện từ, Cắm thủy lực 3 chiều 2 vị trí trong van điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |