| Tên sản phẩm | hai ngân hàng 6 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 100L/phút |
| Điện áp van điện tử | DC27V±15% |
| Loại ổ cắm | ER DT04-2P |
| Tên sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Tên sản phẩm | Van cứu trợ KRV-S08 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 35Mba |
| Lưu lượng định giá | tối đa 30 lpm |
| Lọc | trong mức NAS9 |
| Sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |
| Tên sản phẩm | hai ngân hàng 6 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 100L/phút |
| Điện áp van điện tử | DC27V±15% |
| Loại ổ cắm | ER DT04-2P |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | Van an toàn thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | Bộ van khóa thủy lực một chiều VRSL với G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 vlave kiểm tra thí điểm kích thước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Vật liệu thép |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Vật liệu | VRSE G1/2 G1/4 van một chiều kích thước ren đơn, một van một chiều khóa thủy lực |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | Đĩa/đường ống/băng có sẵn |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu |
| Vật liệu | VRDE Với van kiểm soát hydraforce với thân thép máy bay thủy lực điều khiển van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | Đĩa/đường ống/băng có sẵn |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu |