| Tên sản phẩm | Van điện từ hộp mực có ren tiêu chuẩn KSV08-33L-0-N với thủy lực 24V 12V thay vì van 3 chiều thủy lự |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 3 cửa 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-34L-0-N tắt điều khiển vị trí twp ba chiều van điện từ thủy lực hydraforce thay vì van hộp mực |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV10-3L-0-N có van điều khiển dầu 2 vị trí 3 chiều của khoang hydraforce |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 3 CHIỀU |
| Tên sản phẩm | KSV08-47C-0-N VAN HỘP ĐIỆN TỪ 3 VỊ TRÍ, 4 CỔNG TRUNG TÂM ĐÓNG Điều khiển bật/tắt điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-47AL-0-N ER hoặc DG hai van điều khiển bật tắt cuộn dây điện từ bốn chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Tối đa 328 ml/phút ở 210 bar |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-47B-0-N Hỗ trợ thiết kế hệ thống thủy lực OEM ODM Sản xuất van điện từ thủy lực của Trung Quốc |
|---|---|
| Lỗ khoang | Lỗ VC10-4 |
| Áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 22,7 lpm (6 gpm) ở 207 bar (3000 psi), tối đa 328 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSV08-58C-0-N, đầu nối đôi thủy lực Van bật / tắt 5 vị trí 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van quá trung tâm VBCD |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Bộ van khóa thủy lực một chiều VRSL với G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 vlave kiểm tra thí điểm kích thước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Vật liệu thép |
| Phương tiện truyền thông | môi trường dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |