| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực khoang KSV10-25-0-N VC10-2 với hai vị trí hai chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực với 2 vị trí 3 chiều Điều khiển dầu cắt bỏ van khoang hydraforce |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 3 CHIỀU |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 113L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | KLCD VBCD G3 / 4DE-A van trung tâm thủy lực, Với van cân đối hộp đạn kép G1/2 G3/8 G3/4 G1/4 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ lỗ thông thường VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | Áp suất định mức 350 bar |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy định lượng 30L/Min |
| nguyên tắc làm việc | loại van kiểm tra một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10,CV12... có sẵn |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 30L/min |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | Van trung tâm thủy lực KLDC 1/2DF/FL với van kiểm tra kép thí điểm cỡ G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 35MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 0Bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | van cân bằng vận hành thí điểm kép có kích thước ren khác nhau với lưu lượng 20-180L |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 0Bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | KSXS08S-60-350 Kaienli chế tạo van một chiều vận hành thí điểm, đa tạp có van khóa |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |