| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV08-30L-0-N ba chiều hai vị trí ER DT04-2P 12V hoặc 24V |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV10-3L-0-N có van điều khiển dầu 2 vị trí 3 chiều của khoang hydraforce |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 3 CHIỀU |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV08-47A-0-N với cuộn dây đôi 4 chiều 3 vị trí van điều khiển bật / tắt ren |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-47AL-0-N ER hoặc DG hai van điều khiển bật tắt cuộn dây điện từ bốn chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Tối đa 328 ml/phút ở 210 bar |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-47CL-0-N điều khiển bật/tắt cuộn dây kép 4 chiều 3 vị trí van điện từ cho hệ thống thủy lực |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-47DL-0-N Cắm vào khoang VC10 tiêu chuẩn thủy lực 4 chiều 3 vị trí có thể thay cho van thủy lực |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-47B-0-N Hỗ trợ thiết kế hệ thống thủy lực OEM ODM Sản xuất van điện từ thủy lực của Trung Quốc |
|---|---|
| Lỗ khoang | Lỗ VC10-4 |
| Áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 22,7 lpm (6 gpm) ở 207 bar (3000 psi), tối đa 328 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van quá trung tâm VBCD |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV08-30-0-N, van thủy lực điện từ có 3 chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực hộp mực đơn KDPS5A1-G3/8-FL, với một van kiểm tra vận hành thí điểm |
|---|---|
| Ứng dụng | hệ thống van thủy lực |
| Loại kết nối | loại ống / loại tấm |
| Đặc điểm | Gia công vật liệu QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | môi trường dầu lỏng |